Pwyllgor Gwaith NAASWCH 2014-16:

 

Llywydd: Daniel Williams

Yr Adran Iaith Saesneg a Llenyddiaeth
Coleg y Celfyddydau
Adeilad Keir Hardie
Prifysgol Abertawe
Abertawe
SA2 8PP

E-bost: Daniel.G.Williams@swansea.ac.uk

Gwefan y sefydliad

Dr. Andrew Edwards

Is-Lywydd a Chadeirydd Cyngor Ymgynghorol Cymru: Andrew Edwards

Yr Ysgol Hanes, Hanes Cymru ac Archaeoleg
Prifysgol Bangor,
Prif Adeilad y Celfyddydau,
Ffordd y Coleg,
Bangor,
Gwynedd, LL57 2DG

E-bost: a.c.edwards@bangor.ac.uk
Ffôn: +44 (0)1248 382839 (uniongyrchol).

Gwefan y sefydliad
Dr. Melinda Gray

Ysgrifennydd-Drysorydd: Melinda Gray

E-bost: melindagray99@gmail.com

Aelodau Pwyllgor

Gogledd America

Professor John S. Ellis

Department of History
University of Michigan,
Flint
Flint MI 48502

E-bost: ellisjs@umflint.edu
Ffôn: 810 762 3366
Gwefan

Dr Daniel Westover

Assistant Professor of English
Department of Literature and Language
East Tennessee State University
Box 70683, Johnson City, TN 37614

E-bost: westover@etsu.edu
Ffôn: (423) 439-6678
Gwefan

Huw Osborne

Associate Professor,
Department of English, Acting Chair, Writing Centre
Royal Military College of Canada
PO Box 17000 Station Forces
Kingston ON
Canada K7K 7B4

E-bost: huw.osborne@rmc.ca
Ffôn: 613-541-6000 (6269)
Gwefan

Sarah Campbell

Arts and Sciences Writing Program,
Boston University, 
100 Bay State Road, Room 314,
Boston, MA 02215 . 

E-bost: campbell@bu.edu,
Ffôn: 617-358-1507. 
Gwefan

Cymru

Dr Mari Elin Wiliam
(Swyddog y We a Marchnata)

Darlithydd mewn Hanes Modern
Yr Ysgol Hanes, Hanes Cymru ac Archaeoleg
Prifysgol Bangor
Bangor LL57 2DG

E-bost: hisa05@bangor.ac.uk
Ffôn: +44 (0)1248 383019
Gwefan

Yr Athro Tony Brown

Yr Ysgol Saesneg
Prifysgol Bangor
Prif Adeilad y Celfyddydau
Ffordd y Coleg
Bangor LL57 2DG

E-bost: a.d.brown@bangor.ac.uk
Ffôn: +44 (0)1248 382113
Gwefan